Mơ thấy quả na cho thấy lương tâm

Thảo luận trong 'Chuyện Phiếm' bắt đầu bởi manhcuongts, 30/6/16.

1. manhcuongts

manhcuongts New Member

Quả na là loại quả rất thơm ngon bổ dưỡng và khá là hấp dẫn với mọi người. Phần vỏ bao phủ quả na có hình dang giống như những con mắt cho nên người ta gọi đó là mắt na. Na được chồng nhiều ở các vùng miền Nam với khỉ hậu rất thích hợp còn ở miền Bắc cũng có nhưng khá ít. Do vậy, việc mơ thấy quả na cũng khá là mới mẻ và thú vị.

Click vào: https://itunes.apple.com/us/app/ket-qua-xo-so-mien-bac-mien/id828154474 để xem kết quả xổ số trực tiếp và miễn phí.

Mơ thấy quả na
    Nếu bạn mơ thấy quả na xanh trên cây điều nay cho thấy bạn đang có một trạng thái rất an nhàn và vui vẻ, bởi trong thâm tâm mình bạn biết rằng những chuyện mình làm từ trước tới nay đều không làm cho bản thân hổ thẹn. Do vậy, bạn khá bộc trực và ngay thẳng cũng như biết cách tìm ra những ưu thế của mình để vươn lên.

Nếu bạn mơ thấy bạn ăn quả na chín điều này lại nói lên rằng bạn là người biết hưởng thụ và biết tạo ra lợi ích thiết thực cho bản thân. Bạn gần như tôn thờ chủ nghĩa độc thân, bạn sống và hưởng thụ với những gì được coi là chính đáng, thiết thực nhất. Do đó mà những việc bạn làm người ngoài sẽ thấy rất thực dụng và tạo cho họ cảm giác không an toàn khi đầu tư vào bạn.

Ngoài ra, nếu bạn mơ thấy người khác ăn na điều này lại cho thấy sự bàng quang của bạn với cuộc sống, dường như mọi chuyện diễn ra trong cuộc đời bạn đều không có điểm đầu, nó cứ tự nhiên diễn ra và tự nhiên cho bạn cảm giác trải nghiệm rất mới mẻ mặc dù chưa hẳn là bạn muốn như thế. Bạn cần có cái nhìn tích cực hơn với cuộc sống.

Tham khảo ngay soi cầu lô đề miền bắc hôm nay để có những dự đoán nhanh nhất và chính xác nhất cho kết quả xổ số trong ngày.

Mặt khác, nếu bạn mơ thấy rất nhiều quả na la liệt trên mặt đất điều này lại cho thấy những gì bạn làm có mang lại thành quả nhưng chưa giống như bạn mong muốn. Bạn nên hiểu rằng mọi chuyện không dễ dàng và bạn cần cố gắng hơn nữa.

Giải mã giấc mơ thấy quả na tìm con số may mắn

Giải mã giấc mơ thấy quả na bạn sẽ có cơ hội may mắn với các số:13, 14

Bạn cũng có thể xem kết quả xổ số 3 miền nhanh nhất để biết được bạn có thực sự là người may mắn.

Đang tải...